Hi-optel
Công nghệ hi-optel tập trung vào các bộ thu phát quang học và R&D linh kiện quang học, sản xuất và bán hàng.Nó cung cấp đầy đủ các sản phẩm bao gồm tốc độ dữ liệu từ 155Mb/giây đến 400Gb/giây, bao gồm QSFP-DD, QSFP56, QSFP28, QSFP10, SFP+, SFP, v.v.

sản phẩm 200g

  • Bộ thu phát quang 200G QSFP-DD LR4 HQSFPDD-2L2 LAN WDM DFB, PIN, 0~70℃

    Bộ thu phát quang 200G QSFP-DD LR4 HQSFPDD-2L2 LAN WDM DFB, PIN, 0~70℃

    Các tính năng ● Hệ số dạng QSFP-DD MSA có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit tổng hợp 212,5Gb/s ● Công suất tiêu thụ < 10W ● Phạm vi nhiệt độ trường hợp thương mại từ 0°C đến 70°C ● Nguồn điện đơn 3,3V ● Chiều dài liên kết tối đa 10km trên Sợi đơn mode (SMF) ● Bộ phát: Làm mát 4 kênh 200G PAM4 LAN WDM DML TOSA ● Bộ thu: 4 kênh 200G PAM4 PIN ROSA ● Giao diện điện 200GAUI-8 (hoặc 200GAUI-4 ) ● Ổ cắm LC kép ● Giao diện quản lý I2C với DOM Ứng dụng ● IE...