VỀ CHÚNG TÔI

Đột phá

  • Thâm Quyến Hi-Optel
  • Thâm Quyến Hi-Optel1
  • Viện nghiên cứu Hi-Optel Thâm Quyến

Hi-Optel

GIỚI THIỆU

Công nghệ Hi-optel tập trung vào bộ thu phát quang và các thành phần quang học R&D, sản xuất và bán hàng.Nó cung cấp các sản phẩm dòng đầy đủ bao gồm tốc độ dữ liệu từ 155Mb / giây đến 400Gb / giây, bao gồm QSFP-DD, QSFP56, QSFP28, QSFP +, SFP +, SFP, v.v. Nó phục vụ khách hàng bao gồm công ty viễn thông, trung tâm dữ liệu, các tổ chức chính phủ, nhà cung cấp dịch vụ mạng và các đầu mối giao thông.Sản phẩm nhập khẩu vào hơn 80 quốc gia trên toàn thế giới với danh tiếng tuyệt vời.

  • -
    Thành lập năm 1999
  • -
    23 năm kinh nghiệm
  • -+
    XUẤT KHẨU ĐẾN HƠN 80 QUỐC GIA
  • -+
    Hơn 500 nhân viên

Mỹ phẩm

Sự đổi mới

  • Mô-đun 10GBASE-SR SFP + 850nm Hi-Optel HSFP10-3831 300m

    10GBASE-SR SFP + 850nm 300m Hi-Optel HSFP10-3831 ...

    Mô tả Loại sợi quang Băng thông phương thức tối thiểu @ 850 nm (MHz ● km) Vận hành (mét) 62,5um MMF 160 2 đến 26 200 2 đến 33 50um MMF 400 2 đến 66 500 2 đến 82 2000 2 đến 300 SFP + SR Phạm vi hoạt động cho mỗi loại sợi quang Bộ thu phát bao gồm hai phần: Bộ phát VCSEL 850nm hiệu suất cao và mã PIN độ nhạy cao tích hợp với TIA.Người nhận.Dưới đây là sơ đồ khối của bộ thu phát quang HSFP10-3831 SFP + ● Thông số xếp hạng tối đa tuyệt đối ...

  • Mô-đun 10GBASE-LR SFP + 1310nm 10km Hi-Optel HSFP10-2323

    10GBASE-LR SFP + 1310nm 10km Hi-Optel HSFP10-2323 ...

    Mô tả Bộ thu phát bao gồm hai phần: Hiệu suất cao Laser DFB 1310nm, Bộ phát và mã PIN độ nhạy cao tích hợp với TIA.Người nhận.Sơ đồ khối của bộ thu phát quang HSFP10-2323 SFP + được hiển thị bên dưới.Mô-đun có thể cắm nóng vào đầu nối 20 chân.Giao diện điện tốc độ cao dựa trên logic điện áp thấp, với trở kháng vi sai 100 Ohms danh định và AC được ghép nối trong mô-đun.Ngõ ra quang học có thể bị vô hiệu hóa bởi LVTTL logic high-le ...

  • 10GBASE-ER SFP + 1550nm 40km Hi-Optel HSFP10-1541 mô-đun

    10GBASE-ER SFP + 1550nm 40km Hi-Optel HSFP10-154 ...

    Mô tả Trở kháng đầu vào và đầu ra của máy thu là 100 Ohms khác biệt.Các đường dữ liệu được ghép nối bên trong AC.Mô-đun cung cấp đầu cuối khác biệt và giảm sự khác biệt thành chuyển đổi chế độ chung để kết thúc tín hiệu chất lượng và EMI thấp.Máy phát chuyển đổi dữ liệu điện PECL hoặc CML nối tiếp 10Gbit / s thành dữ liệu quang nối tiếp tuân theo tiêu chuẩn 10GBASE-ER.Một bộ thu mở tương thích với Transmit Disable (Tx_Dis) được cung cấp.Lôgic “1” hoặc ...

  • 10GBASE-T SFP + Mô-đun đồng RJ-45 30m Hi-Optel HTSFP-XG-1111TF

    10GBASE-T SFP + Đồng RJ-45 30m Hi-Optel HTSFP -...

    Mô tả HTSFP-XG-1111TF hỗ trợ chế độ tự động đàm phán SGMII đến Copper.tuân thủ các tiêu chuẩn Gigabit Ethernet và 1000BASE-T như được chỉ định trong IEEE 802. 3-2012 và IEEE 802.3ab, hỗ trợ tốc độ dữ liệu Đồng 10/100 / 1000Base-T lên đến 100 mét với cáp xoắn đôi loại 5.HTSFP-XG-1111TF cung cấp thông tin ID nối tiếp tiêu chuẩn tuân theo SFP MSA, có thể được truy cập bằng địa chỉ A0h thông qua giao thức CMOS EEPROM nối tiếp 2 dây.IC vật lý cũng có thể là ...

TIN TỨC

Dịch vụ đầu tiên