Mô-đun Hi-Optel HSFP10-1541 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km

Mô tả ngắn:

HSFP10-1541 là bộ thu phát 10Gigabit SFP+ dựa trên laser EML 1550nm được làm mát bằng laser, được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu quang qua sợi quang đơn mode cho chiều dài liên kết lên tới 40km.

Mô-đun SFP+ ER là mô-đun có hệ số dạng nhỏ có thể cắm được dành cho truyền thông dữ liệu quang song công, chẳng hạn như 10GBASE-ER/EW được định nghĩa bởi IEEE 802.3ae.Đó là với đầu nối SFP+ 20 chân để cho phép khả năng cắm nóng.


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

mô tả

Trở kháng đầu vào của máy phát và đầu ra của máy thu là chênh lệch 100 Ohms.Dòng dữ liệu là nội bộ ACghép nối.Mô-đun cung cấp kết thúc vi sai và giảm vi sai sang chuyển đổi chế độ chung chochấm dứt tín hiệu chất lượng và EMI thấp.

Bộ phát chuyển đổi dữ liệu điện PECL hoặc CML nối tiếp 10Gbit/s thành dữ liệu quang nối tiếp tuân thủChuẩn 10GBASE-ER.Một tùy chọn Tắt truyền phát tương thích với bộ thu mở (Tx_Dis) được cung cấp.Một logic "1" hoặckhông có kết nối nào trên chân này sẽ vô hiệu hóa tia laser truyền.Logic "0" trên chân này cung cấp bình thườnghoạt động.Máy phát có vòng điều khiển công suất tự động bên trong (APC) để đảm bảo công suất quang không đổiđầu ra trên các biến thể điện áp cung cấp và nhiệt độ.Lỗi truyền tương thích với bộ thu mở(Tx_Fault) được cung cấp.TX_Fault là tiếp điểm đầu ra của mô-đun mà khi ở mức cao, cho biết rằng mô-đunmáy phát đã phát hiện tình trạng lỗi liên quan đến vận hành hoặc an toàn của laser.Tiếp điểm đầu ra TX_Fault là mộtmở cống/bộ thu và sẽ được kéo lên Vcc_Host trong máy chủ với điện trở trong khoảng 4,7-10 kΩ.

TX_Disable là một tiếp điểm đầu vào mô-đun.Khi TX_Disable được khẳng định ở mức cao hoặc để mở, mô-đun SFP+đầu ra máy phát sẽ bị tắt.Tiếp điểm này sẽ được kéo lên đến VccT với điện trở 4,7 kΩ đến 10 kΩ.

40km

Đặc trưng

● Có thể cắm nóng.
● Giao diện quang nối tiếp 10Gb/giây tương thích với 802.3ae 10GBASE-ER/EW.
● Máy phát EML 1550nm được làm mát với bộ phát hiện ảnh TEC, PIN.
● Lên đến 40km trên 9/125um SMF.
● Gói SFP+ MSA với đầu nối LC song công.
● Giao diện 2 dây cho màn hình quản lý và chẩn đoán.
● Giao diện điện tốc độ cao SFI.
● EMI rất thấp và bảo vệ chống tĩnh điện tuyệt vời.
● Nguồn đơn +3.3V.
● Công suất tiêu thụ nhỏ hơn 1,5W.
● Nhiệt độ vỏ hoạt động: 0~+70°C.

Ứng dụng

● 10G Base-ER/EW
● Kênh sợi quang 10G (có/không có FEC)
● Hệ thống lưu trữ 10G

Tiêu chuẩn

● Tuân thủ SFP+ SFF-8431 và SFF-8432
● Tuân thủ SFF-8472 Rev 10.2
● Tương thích với IEEE 802.3ae 10GBASE-ER và 10GBASE-EW
● Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn mắt laser loại 1 theo tiêu chuẩn IEC 60825-1
● Tuân thủ RoHS


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi