Mô-đun 1000BASE-BX SFP 1490nm-TX 1310nm-RX 40km Hi-Optel HWTR-24-243278133F

Mô tả ngắn:

mạng Ethernet tốc độ cao

Chuyển sang giao diện chuyển đổi

Ứng dụng WDM

Giao diện bộ định tuyến/máy chủ

KhácLiên kết quang


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Đặc trưng

● Truyền hai chiều một chế độ
● Gói đa nguồn SFP với Ổ cắm LC
● Liên kết dữ liệu lên tới 1,25Gb/giây
● Khả năng cắm nóng
● Bộ nguồn +3,3V đơn
● Tiêu chuẩn nhiệt độ vỏ hoạt động: 0℃~+70℃ & -40℃~+85℃
● Tuân thủ Thông số kỹ thuật cho IEEE802.3Z
● Tuân thủ SFP MSA
● Giao diện màn hình chẩn đoán kỹ thuật số
● Tuân thủ SFF-8472
● Sản phẩm tuân thủ RoHS

Sự chỉ rõ

Đặc tính quang học: (Điều kiện: Ta=TOP)
(HWTR-24-2341278X33F 1310nm DFB-LD/PIN-TIA)

Phần máy phát:
Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tốc độ dữ liệu

B

-

1250

-

MB/giây

Bước sóng trung tâm

λc

1290

1310

1330

nm

Độ rộng phổ đầu ra

△λ(RMS)

-

-

1

nm

Tỷ lệ triệt tiêu chế độ bên

SMSR

30

   

dB

Công suất đầu ra trung bình

Po

-5

-

0

dBm

Tỷ lệ tuyệt chủng

EXT

9

-

-

dB

Thời gian tăng / Thời gian giảm (20% -80%)

Tr/Tf

-

-

260

ps

tổng jitter

TJ

-

-

0,43

UI

Điện áp đầu vào dữ liệu cao

VIHS

Vcc-1.16

-

Vcc-0,89

V

Điện áp đầu vào dữ liệu -Thấp

VILS

Vcc-1.82

-

Vcc-1.48

V

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

70

200

mA

Mắt quang đầu ra

Tương thích với IEEE802.3z

Phần nhận:
Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Nhận độ nhạy

Ptối thiểu

-

-

-24

dBm

Công suất đầu vào tối đa

Ptối đa

0

-

-

dBm

LOS hủy xác nhận

MẤT

-

-

-26

dBm

Xác nhận LOS

LOSA

-35

-

-

dBm

độ trễ LOS

-

0,5

3.0

5.0

dB

Đầu ra điện áp cao

VOH

Vcc-1.03

-

Vcc-0,89

V

Đầu ra điện áp thấp

VOL

Vcc-1.82

-

Vcc-1.63

V

Bước sóng hoạt động

λc

1470

1490

1510

nm

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

60

100

mA

(HWTR-24-343278X33F 1490nm DFB-LD/PIN-TIA)

Phần máy phát:
Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tốc độ dữ liệu

B

-

1250

-

MB/giây

Bước sóng trung tâm

λc

1480

1490

1500

nm

Độ rộng phổ đầu ra

△λ(RMS)

-

-

1

nm

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tỷ lệ triệt tiêu chế độ bên

SMSR

30

   

dB

Công suất đầu ra trung bình

Po

-5

-

0

dBm

Tỷ lệ tuyệt chủng

EXT

9

-

-

dB

Thời gian tăng / Thời gian giảm (20% -80%)

Tr/Tf

-

-

260

ps

tổng jitter

TJ

-

-

0,43

UI

Điện áp đầu vào dữ liệu cao

VIHS

Vcc-1.16

-

Vcc-0,89

V

Điện áp đầu vào dữ liệu -Thấp

VILS

Vcc-1.82

-

Vcc-1.48

V

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

70

200

mA

Mắt quang đầu ra

Tương thích với IEEE 802.3z

Phần nhận:
Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Nhận độ nhạy

Ptối thiểu

-

-

-24

dBm

Công suất đầu vào tối đa

Ptối đa

0

-

-

dBm

LOS hủy xác nhận

MẤT

-

-

-26

dBm

Xác nhận LOS

LOSA

-35

-

-

dBm

LOSđộ trễ

-

0,5

3.0

5.0

dB

Đầu ra điện áp cao

VOH

Vcc-1.03

-

Vcc-0,89

V

Đầu ra điện áp thấp

VOL

Vcc-1.82

-

Vcc-1.63

V

Bước sóng hoạt động

λc

1260

1310

1360

nm

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

60

100

mA


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi