Mô-đun 2.5GBASE-BX SFP 1490nm-TX 1550nm-RX 80km Hi-Optel HWTR-48-045778133F

Mô tả ngắn:

SDH/SONET

Ứng dụng WDM

2x Kênh sợi quang

mạng Ethernet tốc độ cao

Liên kết quang khác


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Đặc trưng

● Gói đa nguồn SFP với Ổ cắm LC
● Liên kết dữ liệu lên tới 2,5Gb/giây
● Lên đến 80 km trên 9/125µm SMF
● Bộ nguồn +3,3V đơn
● Cắm nóng
● Tuân thủ ITU-T G.957
● An toàn cho mắt Được thiết kế để đáp ứng Laser Class1, Tuân thủ IEC60825
● Giao diện Giám sát Tuân thủ SFF-8472
● Tuân thủ Bellcore TA-NWT-000983
● Nhiệt độ vỏ vận hành
Tiêu chuẩn(X=1):0℃~+70℃
Công nghiệp(X=2):-40℃~+85℃
● Sản phẩm tuân thủ RoHS

2.5GBASE-BX SFP 1310nm-TX

Sự chỉ rõ

Xếp hạng tối đa tuyệt đối: (TC=25℃)

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

tối đa.

Đơn vị

Nhiệt độ bảo quản

TST

-40

+85

Nhiệt độ hoạt động

X=1

TIP

0

+70

X=2

-40

+85

Điện áp đầu vào

TCC

0

+3.6

V

Môi trường hoạt động được đề xuất

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Cung cấp hiệu điện thế

VCC

+3.0

+3.3

+3.6

V

Nhiệt độ hoạt động

X=1

TOP

0

-

+70

X=2

-40

-

+85

Đặc điểm thời gian

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

TX_DISABLE Thời gian xác nhận

t_off

 

3

10

sử dụng

TX_DISABLE Bỏ qua thời gian

t_on   0,5 1 mgiây

Thời gian khởi tạo Bao gồm Đặt lại TX_FAULT

t_int   30 300 mgiây

TX_FAULT từ Lỗi thành Khẳng định

t_fault

 

20

100

sử dụng

TX_DISBEL Thời gian để Bắt đầu Đặt lại

t_reset

10

   

sử dụng

Thời gian xác nhận mất tín hiệu của bộ thu (Tắt thành Bật)

Ta,RX_LOS

   

100

sử dụng

Thời gian xác nhận mất tín hiệu của người nhận (Bật sang Tắt)

Td,RX_LOS

   

100

sử dụng

Tuân thủ quy định

Tính năng Tiêu chuẩn Hiệu suất
Xả tĩnh điện (ESD) vào các chân điện SỮA-STD-883E

Phương pháp 3015.7

Loại 1(>500 V)
Xả tĩnh điện (ESD)

Đến Ổ cắm Song công

IEC61000-4-2 Loại 2(>4000V)
Nhiễu điện từ (EMI) FCC Phần 15 Hạng B Tương thích với các tiêu chuẩn
miễn dịch IEC61000-4-3 Tương thích với các tiêu chuẩn
Laser an toàn cho mắt FDA21CFR1040.10and1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

Tương thích với sản phẩm laser loại I
Nhận dạng thành phần UL và CE Tương thích với các tiêu chuẩn
ROHS ROHS6 Tương thích với các tiêu chuẩn

Lưu ý: Để biết thông tin chứng nhận mới nhất, vui lòng kiểm tra với Hi-Optel.


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi