Mô-đun Hi-Optel HQSFP10-832 40GBASE-PLR4 QSFP+ 1310nm 10km

Mô tả ngắn:

QSFP PSM LR4 là giải pháp kết nối tầm xa, hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, hỗ trợ Ethernet 40G, kênh cáp quang và PCIe.Nó tương thích với QSFP MSA và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LW3.QSFP PSM LR4 là một tập hợp gồm 4 làn song công hoàn toàn, trong đó mỗi làn có khả năng truyền dữ liệu với tốc độ lên tới 11,1Gb/giây, cung cấp tốc độ tổng hợp là 40Gb/giây.


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Sự miêu tả

QSFP PSM LR4 là giải pháp kết nối tầm xa, hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, hỗ trợ Ethernet 40G, kênh cáp quang và PCIe.Nó tương thích với QSFP MSA và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LW3.QSFP PSM LR4 là một tập hợp gồm 4 làn song công hoàn toàn, trong đó mỗi làn có khả năng truyền dữ liệu với tốc độ lên tới 11,1Gb/giây, cung cấp tốc độ tổng hợp là 40Gb/giây.

Đặc trưng

● Mô-đun song song 4 kênh 1310nm song công hoàn toàn (PSM LR4)
● Tốc độ dữ liệu lên tới 11,1Gbps trên mỗi kênh
● Độ dài liên kết tối đa 10Km trên G.652
● Hệ số dạng QSFP+ có thể cắm nóng
● Laser DFB bốn kênh 1310nm
● Mảng phát hiện mã PIN bốn kênh
● Công suất tiêu tán tối đa:<3,5W
● Ổ cắm đầu nối MPO (APC 8 độ) đực đơn
● Nguồn điện đơn +3.3V hoạt động
● Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
● Nhiệt độ vỏ hoạt động:0℃~+70℃
● Tuân thủ RoHS-6 (không chì)

40GBASE-PLR4

Các ứng dụng

● Kết nối Infiniband SDR/DDR/QDR
● Ethernet 10GBASE-LR/W 10G
● Kênh sợi quang 2/4/8 Gbps
● Trung tâm dữ liệu và mảng lưu trữ
● Các liên kết quang khác

Tiêu chuẩn

● Tương thích với 40G Ethernet IEEE802.3ba
● Tuân thủ SFF-8436 QSFP+ MSA


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi