Mô-đun 1000BASE-EX SFP 1310nm 40km Hi-Optel HSFP-24-1322S-22F

Mô tả ngắn:

mạng Ethernet tốc độ cao

1x Kênh sợi quang

Chuyển sang giao diện chuyển đổi

Giao diện bộ định tuyến/máy chủ

Liên kết quang khác


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Đặc trưng

● Gói đa nguồn với Đầu nối LC kép
● Liên kết dữ liệu lên tới 1,25Gb/giây
● Lên đến 40km trên 9/125µm SMF
● Bộ nguồn +3,3V đơn
● Cắm nóng
● Tuân thủ Thông số kỹ thuật cho ITU-T G.957, G.958
● An toàn cho mắt Được thiết kế để đáp ứng Laser Class1, Tuân thủ IEC60825
● Giao diện Giám sát Tuân thủ SFF-8472
● Tuân thủ Bellcore TA-NWT-000983
● Nhiệt độ vỏ vận hành
Tiêu chuẩn(X=1):0℃~+70℃
Công nghiệp(X=2):-40℃~+85℃
● Sản phẩm tuân thủ RoHS

1000BASE-EX SFP 1310nm

Mô tả ghim

Ghim

Biểu tượng

Tên/Mô tả

Giới thiệu

1

VEET

Mặt đất máy phát (Chung với mặt đất máy thu)

1

2

TFAULT

Lỗi máy phát. Hoạt động bình thường thấp, Chỉ báo lỗi cao

 

3

TDIS

Vô hiệu hóa máy phát. Đầu ra laser bị vô hiệu hóa ở mức cao hoặc mở

2

4

MOD_DEF(2)

Định nghĩa mô-đun 2.Dòng dữ liệu cho ID nối tiếp

3

5

MOD_DEF(1)

Định nghĩa mô-đun 1. Dòng đồng hồ cho ID nối tiếp

3

6

MOD_DEF(0)

Định nghĩa mô-đun 0. Được đặt trong khuôn mẫu

3

7

Tỷ lệ chọn

Không cần kết nối

 

8

LOS

Mất tín hiệu chỉ báo.Logic 0 cho biết hoạt động bình thường.

4

9

VEER

Mặt đất máy thu (Chung với mặt đất máy phát)

1

10

VEER

Mặt đất máy thu (Chung với mặt đất máy phát)

1

11

VEER

Mặt đất máy thu (Chung với mặt đất máy phát)

1

12

RD-

Đầu thu đảo ngược DATA out.AC Coupled

 

13

RD+

Đầu ra DỮ LIỆU không đảo ngược đầu thu. Đã ghép nối AC

 

14

VEER

Mặt đất máy thu (Chung với mặt đất máy phát)

1

15

VCCR

Bộ nguồn máy thu

 

16

VCCT

Bộ nguồn máy phát

 

17

VEET

Mặt đất máy phát (Chung với mặt đất máy thu)

1

18

TD+

Máy phát DỮ LIỆU không đảo ngược trong. AC Coupled

 

19

TĐ-

Máy phát Đảo ngược DỮ LIỆU trong. AC Coupled

 

20

VEET

Mặt đất máy phát (Chung với mặt đất máy thu)

1

Ghi chú:
1. Mặt đất mạch được cách ly bên trong với mặt đất khung.
2. Đầu ra laser bị tắt trên TDIS >2.0V hoặc mở, được bật trên TDIS <0.8V.
3. Nên kéo 4,7k – 10kohms trên bo mạch chủ lên điện áp trong khoảng 2,0V đến 3,6V.
MOD_DEF(0) kéo dòng xuống mức thấp để cho biết mô-đun đã được cắm vào.
4. LOS là đầu ra cực thu hở.Nên được kéo lên với 4,7k – 10kohms trên bo mạch chủ đến điện áp trong khoảng từ 2,0V đến 3,6V.Logic 0 cho biết hoạt động bình thường;logic 1 cho biết mất tín hiệu.


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi