Mô-đun 10GBASE-BX SFP+ 1270nm-TX 1330nm-RX 10km Hi-Optel HB10-3732112

Mô tả ngắn:

HB10-3732112 là mô-đun thu phát quang 10,3125Gb/s rất nhỏ gọn dành cho các ứng dụng truyền thông quang nối tiếp, hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10,3125Gbps (10GBASE-LR) và khoảng cách truyền lên tới 10 km trên SMF.


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Sự miêu tả

Bộ thu phát bao gồm hai phần: Laser DFB 1270nm hiệu suất cao.Máy phát và PIN độ nhạy cao được tích hợp với TIA.Người nhận.

Mô-đun có thể cắm nóng vào đầu nối 20 chân.Giao diện điện tốc độ cao dựa trên logic điện áp thấp, với trở kháng chênh lệch 100 Ohms danh định và AC được ghép nối trong mô-đun.Có thể tắt đầu ra quang bằng đầu vào mức cao logic LVTTL của TX_Disable.Đầu ra mất tín hiệu (RX_LOS) được cung cấp để biểu thị việc mất tín hiệu quang đầu vào của máy thu.Chân RATE_SELECT của bộ thu không được sử dụng bởi bộ thu phát.

Giao diện 2 dây (SCL, SDA) được sử dụng cho ID nối tiếp, chẩn đoán kỹ thuật số và các chức năng điều khiển/giám sát khác.

Đặc trưng

● Cắm nóng
● Giao diện quang nối tiếp 10Gb/s
● Bộ nhận mã PIN và laser CWDM DFB
● Lên đến 10km trên 9/125um SMF
● Gói SFP+ MSA với đầu nối LC song công
● Giao diện 2 dây cho màn hình quản lý và chẩn đoán
● Giao diện điện tốc độ cao SFI
● EMI rất thấp và khả năng chống tĩnh điện tuyệt vời
● Nguồn đơn +3.3V
● Công suất tiêu thụ dưới 1.0W
● Nhiệt độ vỏ vận hành: -40~+85℃

Các ứng dụng

● Ứng dụng bộ lặp quang LTE, các liên kết quang khác
● Đế 10G- LR/LW
● Các liên kết quang khác

Tiêu chuẩn

● Tuân thủ SFF-8431 và SFF-8432
● Tuân thủ SFF-8472 Rev 10.2
● Tương thích với IEEE 802.3ae 10GBASE-LR và 10GBASE-LW
● Tuân thủ RoHS

Xếp hạng tối đa tuyệt đối

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

tối đa

Đơn vị

Nhiệt độ bảo quản

TST

-40

+85

Cung cấp hiệu điện thế

VCC3

0,0

+3.6

V

Độ ẩm tương đối

RH

5

95

%

Xếp hạng tối đa tuyệt đối: (TC=25℃)

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

tối đa.

Đơn vị

Nhiệt độ bảo quản

TST

-40

+85

Nhiệt độ hoạt động

X=1

TIP

0

+70

X=2

-40

+85

Điện áp đầu vào

TCC

0

+3.6

V

Đề xuất môi trường hoạt động

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

tối đa

Đơn vị

Tỷ lệ ngày

 

 

10.3125

 

Gb/giây

Cung cấp hiệu điện thế

VCC

+3.14

3.3

+3,47

V

Nguồn cung hiện tại

ICC

 

 

300

mA

Sự thât thoat năng lượng

PD

 

800

1000

mW

Nhiệt độ hoạt động

TOP

-40

25

+85


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi