Mô-đun Hi-Optel HSFP-48-3832M-22F 2.5GBASE-SR 850nm 550m

Mô tả ngắn:

STM-16

1x Kênh sợi quang

SDH/SONET

Giao diện bộ định tuyến/máy chủ

Liên kết quang khác


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Đặc trưng

● Gói đa nguồn với Đầu nối LC kép
● Bộ nguồn +3,3V đơn
● Cắm nóng
● Liên kết dữ liệu lên tới 2,5Gb/giây
● Lên đến 550m trên MMF 50/125µm
Lên đến 300m trên MMF 62,5/125µm
● An toàn cho mắt Được thiết kế để đáp ứng Laser Class1, Tuân thủ IEC60825
● Tuân thủ Bellcore TA-NWT-000983
● Giao diện Giám sát Tuân thủ SFF-8472
Nhiệt độ trường hợp hoạt động
Tiêu chuẩn(X=1):0℃~+70℃
Công nghiệp(X=2):-40℃~+85℃
● Sản phẩm tuân thủ RoHS

2.5GBASE-SR

Các ứng dụng

● STM-16
● 1x Kênh sợi quang
● SDH/SONET
● Giao diện Bộ định tuyến/Máy chủ
● Các liên kết quang khác

Hệ thống điều khiển:

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tốc độ dữ liệu

B

-

2,5

-

Gb/giây

Bước sóng trung tâm

λc

830

850

860

nm

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Độ rộng phổ đầu ra (RMS)

△λ

-

-

0,85

nm

Công suất đầu ra trung bình*Lưu ý1

Po

-9,5

-

-3

dBm

Tỷ lệ tuyệt chủng*Lưu ý 2

cấp cứu

8.2

-

-

dB

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

80

180

mA

Thời gian Tăng và Giảm (20~80%)

Tr

-

 

0,15

ns

Công suất đầu ra trung bình@TX_DISABLE

Po_dis

 

 

-45

dBm

Mắt quang đầu ra

Tuân thủ ITU-T G.957

Người nhận:

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tỷ lệ ngày

B

-

2,5

-

Gb/giây

Nhận độ nhạy*Lưu ý3

Ptối thiểu

-

-

-17

dBm

Công suất đầu vào tối đa

Ptối đa

-3

-

-

dBm

Ngưỡng phát hiện tín hiệu-De-Assert

SD

 

 

-19

dBm

Ngưỡng phát hiện tín hiệu-Khẳng định

SA

-35

 

 

dBm

độ trễ

-

 

2.0

 

dB

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

60

120

mA

Bước sóng hoạt động

λc

770

-

860

nm

Giao diện đầu ra báo động

LVTTL

Lưu ý1: Được đo bằng sợi quang đa chế độ 62,5/125µm.
Lưu ý2: Đã lọc, được đo bằng mẫu thử nghiệm PRBS 2^23-1 @2,5Gbps.
Lưu ý3: Được đo với ER=8,2dB, mẫu dữ liệu 2^23-1 PRBS, BER≤1E-12.

Xếp hạng tối đa tuyệt đối: (TC=25℃)

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

tối đa.

Đơn vị

Nhiệt độ bảo quản

TST

-40

+85

Nhiệt độ hoạt động

X=1

TIP

0

+70

X=2

-40

+85

Điện áp đầu vào

TCC

0

+3.6

V

Môi trường hoạt động được đề xuất:

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Cung cấp hiệu điện thế

VCC

+3.0

+3.3

+3.6

V

Nhiệt độ hoạt động

X=1

TOP

0

-

+70

X=2

-40

-

+85


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi