Mô-đun 1000BASE-ZX SFP 1550nm 70km Hi-Optel HSFP-24-1522S-22F

Mô tả ngắn:

mạng Ethernet tốc độ cao

1x Kênh sợi quang

Chuyển sang giao diện chuyển đổi

Giao diện bộ định tuyến/máy chủ

Liên kết quang khác


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Đặc trưng

● Gói đa nguồn với Đầu nối LC kép
● Liên kết dữ liệu lên tới 1,25Gb/giây
● Lên đến 70km trên SMF 9/125µm
● Bộ nguồn +3,3V đơn
● Cắm nóng
● Tuân thủ Thông số kỹ thuật cho ITU-T G.957, G.958
● An toàn cho mắt Được thiết kế để đáp ứng Laser Class1, Tuân thủ IEC60825
● Giao diện Giám sát Tuân thủ SFF-8472
● Tuân thủ Bellcore TA-NWT-000983
● Nhiệt độ vỏ vận hành
Tiêu chuẩn(X=1):0℃~+70℃
Công nghiệp(X=2):-40℃~+85℃
● Sản phẩm tuân thủ RoHS

Mô-đun 1000BASE-ZX SFP 1550nm 70km Hi-Optel HSFP-24-1522S-22F1

Sự chỉ rõ

Đặc điểm điện và quang học: (Điều kiện: Ta=TOP)

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Đầu vào vi sai máy phát Volt

+/-TX_DAT

200

 

2400

mV trang

Nguồn cung hiện tại

ICC

 

160

350

mA

Tx_Disable Điện áp đầu vào – Thấp

VIL

0

 

0,8

V

Tx_Disable Điện áp đầu vào – Cao

VIH

2.0

 

Vcc

V

Tx_Fault Điện áp đầu ra – Thấp

VOL

0

 

0,8

V

Điện áp đầu ra Tx_Fault – Cao

VOH

2.0

 

Vcc

V

Đầu ra vi sai của máy thu Volt

+/-RX_DAT

400

 

1400

mV trang

Điện áp đầu ra Rx_LOS- Thấp

VOL

0

 

0,8

V

Điện áp đầu ra Rx_LOS- Cao

VOH

2.0

 

Vcc

V

Hệ thống điều khiển:

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tốc độ dữ liệu

B

-

1,25

-

Gb/giây

Bước sóng trung tâm

λc

1500

1550

1580

nm

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Độ rộng phổ đầu ra

△λ(-20dB)

-

-

1

nm

Công suất đầu ra trung bình*Lưu ý1

Po

-2

-

3

dBm

Tỷ lệ tuyệt chủng*Lưu ý 2

cấp cứu

9

-

-

dB

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

100

230

mA

Thời gian Tăng và Giảm (20~80%)

Tr

-

 

0,26

ns

Công suất đầu ra trung bình@TX_DISABLE

Po_dis

 

 

-45

dBm

Mắt quang đầu ra

Tương thích với IEEE 802.3ah-2004

Người nhận:

Tham số

Biểu tượng

tối thiểu

Đặc trưng

tối đa.

Đơn vị

Tỷ lệ ngày

B

-

1,25

-

Gb/giây

Nhận độ nhạy*Lưu ý3

Ptối thiểu

-

-

-24

dBm

Công suất đầu vào tối đa

Ptối đa

0

-

-

dBm

Ngưỡng phát hiện tín hiệu-De-Assert

SD

 

 

-26

dBm

Ngưỡng phát hiện tín hiệu-Khẳng định

SA

-35

 

 

dBm

độ trễ

-

 

2.0

 

dB

mất mát trở lại

RL

12

-

-

dB

Hình phạt đường quang*Nghi chú4

OPP

-

-

1

dB

Nguồn cung hiện tại

ICC

-

60

120

mA

Bước sóng hoạt động

λc

1100

-

1620

nm

Giao diện đầu ra báo động

LVTTL


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi